BAADA YA TAASISI YA DCEA KUANZISHWA WATUMIAJI WA DAWA ZA KULEVYA WAMEPUNGUA SANA, SIO KAMA KABLA

Wiki ya maadhimisho ya Kupiga Vita Matumizi na Biashara ya Dawa za Kulevya imeambatana na matukio mbalimbali muhimu. Mnamo Jumatatu, 23 Juni 2025, Mamlaka ya Kudhibiti na Kupambana na Dawa za Kulevya (DCEA) itafanya ziara kwenye vyombo vya habari kuhamasisha jamii, huku Mhe. William Lukuvi akitoa taarifa rasmi Bungeni kuhusu hali ya dawa hizo nchini.

Jumanne, 24 Juni, kutakuwa na Kongamano la Vijana litakaloongozwa na Dkt. Dorothy Gwajima, likifuatiwa na ziara ya Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Mhe. Senyamule, kwenye mabanda ya maonesho.

Jumatano, 25 Juni, Mhe. Lukuvi ataongoza matembezi ya hamasa na kutembelea mabanda ya wajasiriamali katika Viwanja vya Jakaya Kikwete.

Alhamisi, 26 Juni, ni kilele cha maadhimisho, ambapo Rais Dkt. Samia Suluhu Hassan atakuwa mgeni rasmi katika Ukumbi wa Jakaya Kikwete. Kauli mbiu: “Wekeza kwenye Kinga na Tiba dhidi ya dawa za kulevya”

Maadhimisho haya yanaonesha dhamira ya Tanzania kupambana na dawa za kulevya kwa njia za kijumuishi kama michezo, elimu, na midahalo, zikiwa njia muhimu za kuwalinda vijana na jamii.

Unaweza kuangalia pia

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan akiwa na viongozi mbalimbali kwenye picha ya pamoja na baadhi ya Maafisa na Askari wa Kikosi Kazi kutoka Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) walioshiriki Ujenzi wa Makao Makuu ya Ulinzi wa Taifa (MMUT), Kikombo Mkoani Dodoma

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *